Price: 14.409.700₫
Original Price: 45.460.000₫
| Color | Elephant Gray |
| RAM | 8G |
| Connection Method | WiFi |
| Interface | Type C |
| Brand | Motorola |
| Network | 2G |
| Screen Size | 6.9" |
| Wireless network technology | Wi-Fi |
| Operating System | Android 15 |
| Screen Type | OLED |
| Rear Camera | 50MP |
| Positioning | Positioning |
| Version | International |
| Condition | New |
| SIM Card Size | Nano |
| SIM Card Slot Count | Dual SIM |
| Biometric Security Feature | Face Recognition |
| Cellular Phone Refresh Rate | Up to 120 Hz |
| Cell Phone Resolution | 2460 X 1080 |
| Video Capture Resolution | 4K |
| Phone Battery Capacity | 4200mAh |
| Battery Type | UN 3480 |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| CPU Brand | MediaTek |
| CPU Model | Dimensity 7300 5G |
| SKU | sw260121112328697884767 |
Brand Name: Lenovo
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Lenovo-sc-014138194.html
About: Lenovo là một công ty công nghệ toàn cầu được thành lập tại Trung Quốc với hoạt động tại 180 thị trường. Tập trung vào phát triển toàn cầu, Lenovo đã thiết lập văn hóa doanh nghiệp và mô hình hoạt động đa dạng trong ngành, phục vụ hơn 1 tỷ người dùng trên khắp thế giới. Là công ty hàng đầu toàn cầu đáng tin cậy trong ngành công nghệ, Lenovo giúp khách hàng nắm bắt công nghệ của ngày mai và thay đổi thế giới ngày nay.
Quality: 8415503 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm